ท่านมีความคิดเห็นว่า เว็บไซต์องค์การบริหารส่วนตำบลโนนหนามแท่ง มีประโยชน์ต่อประชาชน
วันศุกร์ที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 นายอุดร มุระศรี องค์บริหารส่วนตำบลโนนโพธิ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน ประธานสภา /สมาชิกสภาองค์บริหารส่วนตำบลโนนโพธิ์ กำนัน/ ผู้ใหญ่บ้าน โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลโนนโพธิ์ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านตำบลโนนโพธิ์ ร่วมขับเคลื่อนโครงการถังขยะเปียก ลดโลกร้อนของตำบลโนนโพธิ์ โดยจัดทำถังขยะอินทรีย์หรือขยะเปียกครัวเรือน เพื่อกำจัดขยะมูลฝอยอย่างครบวงจร ทั้ง 11 หมู่บ้าน
( เข้าชมแล้ว 542 )
( เข้าชมแล้ว 530 )
( เข้าชมแล้ว 527 )
( เข้าชมแล้ว 529 )