ท่านมีความคิดเห็นว่า เว็บไซต์องค์การบริหารส่วนตำบลโนนหนามแท่ง มีประโยชน์ต่อประชาชน
วันพุธที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. นายอุดร มุระศรี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโนนโพธิ์ รับเรื่องราวร้องเรียน ร้องทุกข์ โดยได้มอบหมายให้ นางสาวพิชญา มณเทียร นิติกร นางกาญจนา รักภักดี นักพัฒนาชุมชน และผู้ช่วยเจ้าพนักงานเกษตร ลงพื้นที่ ตรวจสอบข้อร้องเรียน ร้องทุกข์ พร้อม ผู้ใหญ่บ้านโพธิ์ศิลา หมู่ที่ 4 กรณีประชาชนในพื้นที่บ้านโพธิ์ศิลา หมู่ที่ 4 ได้รับความเดือนร้อนไม่มีไฟฟ้าใช้
( เข้าชมแล้ว 795 )