ท่านมีความคิดเห็นว่า เว็บไซต์องค์การบริหารส่วนตำบลโนนหนามแท่ง มีประโยชน์ต่อประชาชน
เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2562 องค์การบริหารส่วนตำบลโนนโพธิ์ จึงร่วมกับหน่วยงานราชการ ตลอดทั้งชุมชน วัด และโรงเรียน ในเขตตำบลโนนโพธิ์ ได้กำหนดจัดงานโครงการเฉลิมพระชนพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ บรมราชินี เพื่อให้ผู้บริหารท้องถิ่น สมาชิกสภา พนักงานส่วนตำบล หน่วยงานราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน หน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชน นักเรียน นักศึกษา กลุ่มพลังมวลชน ประชาชนในเขตตำบลโนนโพธิ์ และพื้นที่ใกล้เคียง ร่วมพิธีปล่อยพันธุ์ปลาและปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ สำหรับกิจกรรมโครงการในวันนี้ นายวิชิต ทองปาน ท้องถิ่นจังหวัดอำนาจเจริญ ประธานโครงการ นำพสกนิกร เปิดกรวยถวายราชสักการะ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี และร่วมปลูกต้นไม้ชนิดอื่นๆ ได้แก่ พะยูง ชมพูพันธุ์ทิพย์ อินทนิล สะเดา และมะม่วง
( เข้าชมแล้ว 573 )